Game da Mu

BAYANIN KAMFANI

An kafa Wenzhou Tianyu Electronic Co., Ltd a shekara ta 2000. Mun tsunduma cikin kera na'urorin walda, sandunan walda, da abubuwan da ake amfani da su na walda har tsawon shekaru 22.

Babban samfuranmu sun haɗa da na'urorin walda na bakin karfe, na'urori masu walƙiya na carbon karfe, ƙananan lantarki waldi na lantarki, lantarki waldi na walƙiya, nickel & cobalt alloy walda lantarki, ƙananan ƙarfe & ƙananan wayoyi masu walƙiya, wayoyi masu walƙiya bakin ƙarfe, gas garkuwar ruwa mai juyi cored wayoyi, aluminum wayoyi na walda, waldawar baka mai nutsewa.wayoyi, nickel & cobalt alloy walda wayoyi, tagulla walda wayoyi, TIG & MIG walda wayoyi, tungsten lantarki, carbon gouging lantarki, walda masks, walda safar hannu, walda gilashin, da sauran waldi na'urorin & consumables.

Tunda aka fara,TYUEBabban ikon gasa ana ɗaukarsa a matsayin fasaha.TYUEyana da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi tare da ƙwarewar shekaru 40 don ba da tallafin fasaha na ƙwararru lokacin da abokan cinikinmu ke buƙata.Har ila yau, muna ba da sabis na abokan ciniki masu kyau, ciki har da sabis na ƙirar ƙirar lantarki, sabis na shawarwari, sabis na OEM da bayan sabis na tallace-tallace.Za mu yi iya ƙoƙarinmu don gamsar da abokan cinikinmu.

img (2)
img (5)
img (3)

A cikin 2018, mun yi rajistar alamarmu "TYUE"domin inganta sana'ar walda da kayan masarufi. Bayan shekaru na aiki tukuru.TYUEAn sayar da na'urorin walda iri zuwa fiye da ƙasashe 50 da yankuna a duk faɗin duniya.Mun dage akan samar da mafi kyawun samfura akan farashi mafi kyau.

Ana amfani da samfuranmu da yawa a cikin masana'antu: injin ma'adinai, masana'antar jirgin ruwa, masana'antar mai & iskar gas, ginin gini, injina & masana'antar kayan aiki, injiniyan gada, ginin layin dogo, kayan aiki mai ɗaukar nauyi, masana'antar makamashi, da sauransu.

Muna maraba da abokin ciniki da gaske a duk faɗin duniya don aiwatar da haɗin gwiwa tare da mu tare da ci gaba da haɓaka ƙimar juna ta hanyar haɗin gwiwa.

Barka da zuwa ziyarci masana'anta!

Adireshin ofis: Gine-gine 2, Plaza Butterfly, City Yueqing, Lardin Zhejiang, Sin.

Wurin masana'anta: Kauyen Yangang, Garin Pinghu, Gundumar Tongzhou, Garin Nantong.Lardin Jiangsu, China.

img (5)

HIDIMARMU

Ayyukan Taimakon Fasaha

TYUE yana da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi don ba da sabis na tallafi na fasaha kyauta lokacin buƙata.

Sabis na Ƙira na Musamman

Tsarin tambari na musamman
Tsarin Samfuri na Musamman
Kirkirar Marufi Na Musamman

Ayyukan Horarwa

TYUE yana ba da horon horo ga abokan cinikinmu don tabbatar da cewa ana amfani da samfuran daidai a ƙarƙashin ingantattun yanayi.

Sabis na Abokin Ciniki

TYUE yana ba da kyakkyawan sabis na abokin ciniki ga abokan cinikinmu, gami da ayyukan ƙira, sabis na shawarwari, sabis na OEM da sauransu.

Bayan Sabis na Talla

TYUE yana ba da jerin ayyuka masu inganci bayan-tallace-tallace, yana ba da ingantattun mafita bisa ga bukatun abokin ciniki.

212